Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn

  • Home
  • Vietnam
  • Hanoi
  • Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn

Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn Shop Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn chuyên hoa sinh nhật, khai trương, viếng tang lễ

🌺 Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn🌺💥Ship   tận nơi đúng giờ, ship từ 60 đến 120 phút💥Thiết kế hoa tươi...
05/06/2025

🌺 Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn🌺
💥Ship tận nơi đúng giờ, ship từ 60 đến 120 phút
💥Thiết kế hoa tươi đa dạng mẫu mã theo yêu cầu
💥Gửi hình ảnh hoa thành phẩm trước khi giao hoa tươi
💥Báo đơn hàng thành công, chụp ảnh hoa nơi giao
💥Thanh toán tiền linh hoạt, có hoa đơn VAT công ty
💥Tặng kèm thiệp, banner và in chữ nội dung
--------🌹🌹🌹--------
👉Liên hệ Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn
Hotline/Zalo: https://zalo.me/0859777744
Website: https://loveflowers.vn
🌴 🌫 🌿Miễn phí ship nội thành, chụp ảnh trước và sau khi giao hàng!
💥 💦 🌸Tặng kèm bản tên, thiệp viết tay xin xắn!
⛄ 🌹 🏵Hoa được nhập khẩu từ vườn đà lạt tươi mới hàng ngày!
🥀 🌺 ☘Thanh toán linh hoạt ship COD, banking
--------🌹🌹🌹--------
😍SHOP HOA CHUYÊN CUNG CẤP CÁC LOẠI HOA TƯƠI😍
🌺Hoa sinh nhật
🌺Hoa chúc mừng
🌺Hoa xin lổi
🌺Hoa khai trương
🌺Hoa viếng tang lễ
--------🌹🌹🌹--------

Dịch vụ tại shop hoa tươi Love Flowers chuyên cung cấp các loại hoa chúc mừng khai giảng năm học mới. Dịch vụ tại shop g...
04/09/2024

Dịch vụ tại shop hoa tươi Love Flowers chuyên cung cấp các loại hoa chúc mừng khai giảng năm học mới. Dịch vụ tại shop giao hoa tận nơi, miễn phí, mẫu hoa đa dạng, tư vấn miễn phí, gửi hình quý khách xem trước. Những lẵng hoa chúc mừng khai giảng tại shop được thiết kế nhiều màu sắc, sang trọng những loại hoa tại shop được nhập về mỗi ngày
☎Hotline/Zalo: https://zalo.me/0859.7777.44
🌎Website: https://loveflowers.vn
Dịch vụ hoa đẹp Love Flowers cam kết dùng những loại hoa tươi chất lượng tốt nhất để đảm bảo luôn luôn tươi mới và đẹp và thời gian bền lâu cho sản phẩm của chúng tôi.
Cùng phương châm " hoa_tươi là ngôn ngữ của tình yêu", shop hoa Love Flowers luôn mong muốn mang tới cho khách hàng những trải nghiệm đầy ý nghĩa và đầy cảm xúc.

Cùng với phương châm " hoa_tươi là ngôn ngữ của tình yêu", Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn mong ...
07/08/2024

Cùng với phương châm " hoa_tươi là ngôn ngữ của tình yêu", Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn mong muốn đưa tới cho quý khách hàng những trải nghiệm đầy ý nghĩa và nhiều cảm xúc.
👉Thiết kế và giao hoa khai trương tận nơi theo yêu cầu,
👉Có đội ngũ chuyên viên tư vấn tận tâm, nhiệt tình, chu đáo,
👉Có tặng baner, thiệp miễn phí.
👉Có hóa đơn VAT cho các doanh nghiệp nếu cần,
👉Có gửi hình ảnh trước và sau giao hoa.
🌷🌺Hãy đến với shop hoa chúng tôi để được góp một phần nhỏ vào khởi đầu mới của bạn và để tạo nên một buổi lễ khai trương rực rỡ rạng ngời hơn nhé.


Cùng đội ngũ nhân viên của Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn luôn sẵn sàng nhiệt tình tư vấn và đá...
18/07/2024

Cùng đội ngũ nhân viên của Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn luôn sẵn sàng nhiệt tình tư vấn và đáp ứng mọi nhu cầu của mọi khách hàng với sự chuyên nghiệp và nhiệt tình.
_________❤️❤️❤️__________
🌸Chúng tôi cung cấp tất cả các loại hoa tươi với nhiều mẫu mã đa dạng:
✅ Hoa lẵng - hoa bó - hoa giỏ - kệ hoa...
✅ Phù hợp các dịp gửi tặng như: Chúc Mừng Sinh Nhật, quà tặng người yêu, Chúc Mừng Khai Trương, mừng đại hội, Hoa Phúng Viếng Đám Tang ...
💥Với những thiết kế tinh tế và đạt tính thẩm mỹ cao, mỗi sản phẩm là tâm huyết của Shop dành trọn cho nghề, để truyền tải tấm lòng mà bạn muốn gửi trao.


Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn cam kết sử dụng những loại hoa tươi chất lượng tốt nhất để đảm b...
11/07/2024

Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn cam kết sử dụng những loại hoa tươi chất lượng tốt nhất để đảm bảo luôn tươi tươi đẹp và thời gian bền lâu cho sản phẩm của chúng tôi.
Luôn luôn sẵn mẫu cho khách hàng lựa chọn🌺🌺
👉 Hoa chúc mừng, lãng hoa, kệ hoa, giỏ hoa chúc mừng, sinh nhật, tân gia, ...
👉 Hoa viếng, kệ hoa, lãng hoa viếng, giỏ hoa viếng, hoa phúng điếu,..
👉 Bó hoa cầm tay, bó hoa sinh nhật, bó hoa mừng tốt nghiệp, ...
👉 Chậu lan hồ điệp, lan đủ màu cho khách lựa chọn, Chậu lan tân gia, chậu lan khai trương, sinh nhật, các sự kiện lớn,..
🌻🌻 Hoa tươi không chỉ là quà tặng, mà còn là cách để chia sẻ niềm vui và yêu thương.
🌻🌻Hãy để chúng tôi giúp bạn làm điều đó🌺
🌻🌻Khách cần đặt hoa liên hệ shop nhé. Tại shop luôn đa dạng mẫu hoa và mọi mức giá cho khách hàng dễ dàng lựa chọn khách nhé.


Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn tràn ngập màu sắc của những bông hoa tươi đẹp.*** Shop luôn sẵn ...
06/07/2024

Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn tràn ngập màu sắc của những bông hoa tươi đẹp.
*** Shop luôn sẵn hoa :
🌺Kệ/lãng hoa chúc mưng, khai trương
🌺Kệ/vòng hoa viếng, đám tang.
🌺Giỏ hoa sinh nhật, chúc mừng, khai trương.
🌺Bó hoa cầm tay sinh nhật, tốt nghiệp, chúc mừng.
***Tặng kèm thiệp/banner
Có hoá đơn VAT đầy đủ.


Với phương châm " hoa_tươi là ngôn ngữ của tình yêu", Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn mong muốn ...
01/07/2024

Với phương châm " hoa_tươi là ngôn ngữ của tình yêu", Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn mong muốn đem tới cho khách hàng những trải nghiệm đầy ý nghĩa và cảm xúc.
👉Thiết kế và giao hoa khai trương tận nơi theo yêu cầu,
👉Có đội ngũ chuyên viên tư vấn tận tâm, nhiệt tình, chu đáo,
👉Có tặng baner, thiệp miễn phí.
👉Có hóa đơn VAT cho các doanh nghiệp nếu cần,
👉Có gửi hình ảnh trước và sau giao hoa.
🌷🌺Hãy đến với shop hoa chúng tôi để được góp một phần nhỏ vào khởi đầu mới của bạn và để tạo nên một buổi lễ khai trương rực rỡ rạng ngời hơn nhé.


Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn tràn ngập màu sắc của những lãng hoa tươi yêu kiều nổi bật.*** S...
29/06/2024

Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn luôn tràn ngập màu sắc của những lãng hoa tươi yêu kiều nổi bật.
*** Shop luôn sẵn hoa :
🌺Kệ/lãng hoa chúc mưng, khai trương
🌺Kệ/vòng hoa viếng, đám tang.
🌺Giỏ hoa sinh nhật, chúc mừng, khai trương.
🌺Bó hoa cầm tay sinh nhật, tốt nghiệp, chúc mừng.
***Tặng kèm thiệp/banner
Có hoá đơn VAT đầy đủ.


Tiệm hoa giá rẻ Love Flowers cam kết sử dụng nguyên liêu hoa chất lượng tốt nhất để đảm bảo luôn tươi mới và thời gian b...
25/06/2024

Tiệm hoa giá rẻ Love Flowers cam kết sử dụng nguyên liêu hoa chất lượng tốt nhất để đảm bảo luôn tươi mới và thời gian bền lâu cho tất cả sản phẩm.
✅ Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn Miễn Phí giao nội thành và nhận giao xa tận nơi
✅ Chụp Hình sản phẩm trước và sau khi giao hàng
✅ Tặng Thiệp/Banner Độc Quyền (Trị giá 50.000đ)
✅ Cam Kết giao đúng giờ ( Nếu trễ đền 100.000đ)
✅ Điện Hoa 4.0 Nhận được hoa cực nhanh chỉ 40p
☎Hotline/Zalo: https://zalo.me/0859.7777.44
🌎Website: https://loveflowers.vn
𝐂𝐀𝐌 𝐊𝐄̂́𝐓
✅ HOA ĐẸP - RẺ - CHẤT LƯỢNG
✅ TẶNG THIỆP, BANNER
✅ GIAO HOA TẬN NƠI THEO YÊU CẦU
Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn

Address

143 Cao Lỗ, Uy Nỗ, Đông Anh
Hanoi
100000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Cửa Hàng Hoa Tươi Đông Anh Hà Nội - Loveflowers.vn posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category